Xác Định 2 Cặp Đấu Bán Kết Champions League

(congthuong.net) - cập nhật lịch thi đấu lượt đi bán kết cụp C1 châu Âu new nhất. định kỳ trực tiếp, LTD đá bóng châu Âu UEFA Champions League 2020/21 bên trên K+.
Vào hai ngày (28-29/4) trong tuần này sẽ ra mắt các trận đấu buôn bán kết lượt đi cụp C1 châu Âu UEFA Champions League 2020/2021.

Xem thêm: Top 7 Cốc Nấu Cháo Cho Bé Pigeon, Cốc Nấu Cháo Cho Bé Pigeon

Cặp đấu đầu tiên là cuộc chạm trán thân Real Madrid vs Chelsea trên SVĐ Alfredo Di Stéfano. Tiếp đó, tại Công viên những hoàng tử, PSG sẽ tiếp nhận vị khách nước anh khác là Man City.
Vòng một số loại World Cup khoanh vùng Nam Mỹ, ngày hôm qua - 12/11Vòng loại World Cup khu vực Châu Phi, hôm qua - 12/11VĐQG Brazil, ngày qua - 12/11Hạng tuyệt nhất Brazil, ngày qua - 12/11Euro U21, trong ngày hôm qua - 12/11Giao hữu, ngày hôm qua - 12/11Cúp tổ quốc Australia, trong ngày hôm qua - 12/11Hạng tốt nhất Mexico, trong ngày hôm qua - 12/11Hạng độc nhất vô nhị Croatia, ngày hôm qua - 12/11Cúp đất nước Séc, ngày qua - 12/11Hạng nhất Ukraine, ngày hôm qua - 12/11Hạng nhất tía Lan, trong ngày hôm qua - 12/11

*
San Marino
ĐT Italia
*
Ecuador 1 - 0 Venezuela
Paraguay 0 - 1 Chile
Brazil 1 - 0 Colombia
Peru 3 - 0 Bolivia
South Africa 1 - 0 Zimbabwe
Togo 1 - 1 Senegal
Burkina Faso 1 - 1 Niger
Djibouti 0 - 4 Algeria
Gabon 1 - 0 Libya
Guinea 0 - 0 Guinea-Bissau
Flamengo 3 - 0 Bahia
Ponte Preta 0 - 0 Botafogo RJ
Sampaio Correa 3 - 0 Vila Nova
Croatia U21 2 - 0 Estonia U21
San Marino U21 0 - 4 Israel U21
England U21 3 - 1 Czech Republic U21
France U21 7 - 0 Armenia U21
Greece U21 2 - 0 Belarus U21
Liechtenstein U21 0 - 3 Iceland U21
Northern Ireland U21 4 - 0 Lithuania U21
Cyprus U21 0 - 1 Portugal U21
Azerbaijan U21 0 - 3 Austria U21
Hungary U21 1 - 0 Latvia U21
Serbia 4 - 0 Qatar
ch séc 7 - 0 Kuwait
Ukraine 1 - 1 Bulgaria
Serbia 02:45 Qatar
Ukraine 1 - 1 Bulgaria
South Melbourne 0 - 3 Melbourne city FC
Tapatio 1 - 1 Celaya
Inter Zapresic 2 - 0 Osijek B
Slovacko 3 - 1 Karvina
FC Avanhard Kramatorsk 1 - 1 Ahrobiznes Volochysk
Olimpik Donetsk 0 - 1 Nyva Ternopil
Resovia 3 - 3 Odra Opole