A.Bilbao | ||
Inter Milan | 2 - 0 | Spezia |
Bologna | 1 - 0 | Roma |
Sassuolo | 2 - 2 | Napoli |
Genoa | 0 - 3 | AC Milan |
Metz | 1 - 3 | Montpellier |
Angers | 1 - 3 | Monaco |
Brest | 1 - 0 | St.Etienne |
Strasbourg | 5 - 2 | Bordeaux |
Troyes | 2 - 0 | Lorient |
Rennais | 1 - 2 | Lille |
Clermont | 2 - 2 | Lens |
Lyon | 1 - 2 | Reims |
Nantes | 0 - 1 | Marseille |
Paris Saint-Germain | 0 - 0 | Nice |
Parma | 0 - 1 | Brescia |
Cittadella | 2 - 2 | Como |
Feyenoord | 2 - 1 | Heracles |
Aberdeen | 2 - 0 | Livingston |
Dundee FC | 1 - 0 | St. Johnstone |
Hibernian | 0 - 1 | Rangers |
St. Mirren | 0 - 0 | Ross County |
Eupen | 3 - 2 | Zulte Waregem |
Bergantinos CF | 2 - 0 | Tudelano |
Westerlo | 2 - 3 | Oud-Heverlee Leuven |
Algeciras | 1 - 2 | Unionistas de Salamanca |
CD Brea | 0 - 2 | UD Ibiza |
Cordoba | 0 - 1 | Sevilla |
Gimnastica Segoviana | 0 - 2 | Mallorca |
SD Solares Medio Cudeyo | 2 - 3 | Espanyol |
KV Mechelen | 2 - 1 | Cercle Brugge |
KV Mechelen | 01:30 | Cercle Brugge |
Lommel | 0 - 2 | Gent |
AD San Juan Pamplona | 1 - 2 | San Sebastian de los Reyes |
Atletico Mancha Real | 2 - 1 | Internacional de Madrid CF |
CE Andratx | 2 - 1 | Real Oviedo |
UCAM Murcia | 3 - 4 | Deportivo |
UD Alzira | 0 - 1 | Fuenlabrada |
CF Talavera de la Reina | 2 - 0 | UD Cornella |
Kortrijk | 1 - 0 | Oostende |
CD Arenteiro | 2 - 1 | SD Logrones |
CD Calahorra | 1 - 1 | Atletico Baleares |
CE Europa | 0 - 1 | SD Amorebieta |
Cacereno | 1 - 2 | Ponferradina |
Extremadura | 1 - 4 | Zamora |
Linares Deportivo | 0 - 0 | Gimnastic |
San Fernando CD | 2 - 3 | Leonesa |
KV Mechelen | 2 - 1 | Cercle Brugge |
Genk | 3 - 3 | Club Brugge |
CD San Roque | 0 - 3 | Mirandes |
CF Panaderia Pulido | 0 - 4 | Sociedad |
Cfi Alicante | 0 - 4 | Real Betis |
Talleres | 1 - 0 | Godoy Cruz Antonio Tomba |
Velez CF | 2 - 3 | Las Palmas |
Hatayspor | 1 - 1 | Eyupspor |
Umraniyespor | 3 - 2 | Arnavutkoy Belediyespor |
Giresunspor | 4 - 2 | Ankara Demirspor |
Menemenspor | 3 - 0 | Hekimoglu Trabzon |
Yeni Malatyaspor | 3 - 1 | Akhisarspor |
Ankaragucu | 3 - 0 | Nazilli Belediyespor |
Goztepe | 5 - 0 | Kahta 02 |
Konyaspor | 3 - 1 | Van Spor Kulubu |
Ả Rập Xê-út | 03:00 | Jordan |
SCR Altach | 0 - 1 | Sturm Graz |
Persipura Jayapura | 0 - 2 | Bhayangkara FC |
Persela Lamongan | 1 - 1 | PSM Makassar |
Tigers FC | 0 - 3 | APIA Leichhardt Tigers |
CSKA 1948 | 1 - 0 | Pirin Blagoevgrad |
Ludogorets | 4 - 1 | Arda Kardzhali |
PFC CSKA-Sofia | 2 - 0 | PFC Lokomotiv Sofia 1929 |
Dobrudzha Dobrich | 1 - 1 | Sozopol |
Levski Lom | 1 - 2 | Etar |
Bohemians 1905 | 3 - 0 | Karvina |
Lnz Lebedyn | 0 - 2 | SC Dnipro-1 |
FCI Levadia | 1 - 5 | Flora Tallinn |
Young Boys | 3 - 1 | Lugano |
Crvena Zvezda | 1 - 0 | Vozdovac |
Chrobry Glogow | 1 - 0 | LKS Lodz |
Resovia | 2 - 2 | GKS Katowice |
LKP Motor Lublin | 1 - 2 | Legia Warszawa |
Panathinaikos | 2 - 1 | NFC Volos |
Athens | 4 - 0 | Kifisia FC |
AE Larissa | 1 - 1 | PAOK FC |
Agios Nikolaos | 0 - 1 | Anagennisi Karditsas |
Lamia | 2 - 0 | Ionikos |
LỊCH AFF CUP 2018 24H
Lịch vạc sóng trực tiếp bán kết lượt đi giải vô địch bóng đá Đông phái mạnh Á Malaysia vs xứ sở nụ cười thái lan trên VTV6HD , VTC3. Lịch tranh tài AFF Suzuki Cup 2018 bây giờ 1/12